Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Bơm chìm công nghiệp 3kW Navy QDX100-8-3/220V ( ống xả cực đại 168mm )
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | SSQDX100-8-3 |
| Điện áp | 1pha 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Thân vỏ | INOX |
| Công suất | 3.0kW ~ 4HP |
| Lưu lượng | 1670 lít / phút |
| Đẩy cao / cột áp | 12m |
| Ống xả | Φ 168mm |
| Loại bơm | chìm công nghiệp - cánh Gang , cốt INOX 304 |
| Quý cách đóng gói | Thùng gỗ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 34kg |

_Tại sao nên chọn máy bơm chìm nước thải Navy QDX100-8-3/220V
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng