Thân Máy Khoan Pin 120Nm MARULA MR-HD0120AK ( Chưa Pin & Sạc )
  • MARULA MR-HD0120AK
  • 2343
  • 1.300.000 đ 1.345.000 đ GIẢM 3%
( Giá chưa bao gồm VAT )
QR Thân Máy Khoan Pin 120Nm MARULA MR-HD0120AK ( Chưa Pin & Sạc )
Mã QR sản phẩm
Quét để mở nhanh sản phẩm này trên điện thoại.
Thương Hiệu  MARULA phiên bản nâng cấp
Model  MR-HD0120AK
Điện Áp  21V chân Pin Thông Dụng M21
Lực Siết  120Nm
Động Cơ  Nguyên Khối Brushless
Tốc Độ Không Tải  0-760 / 1850 Rpm
Chức Năng  Khoan , Khoan Búa , Bắt vít ...
Tính Năng  Antikickback  Tắt / Mở Chủ Động
Đầu Kẹp  13mm Autoclock / khóa trục
Phụ Kiện   Tay Cấm , Dây Đeo , Hộp Nhựa Cao Cấp
Bảo Hành  6 tháng
Xuất Xứ  china
Trọng Lượng 3.2 x37.5 x29 x12
THÔNG TIN KỸ THUẬT
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng
TƯ VẤN MUA HÀNG
Máy Khoan Pin 120Nm MARULA MR-HD0120AK Antikick Back
Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Thợ Máy Lạnh, Cơ Khí & Công Trình ...
Máy khoan pin 120Nm MARULA MR-HD0120AK là dòng sản phẩm nâng cấp với công nghệ hiện đại, mạnh mẽ và đáng tin cậy, đặc biệt dành cho thợ máy lạnh, cơ khí và công trình. Với nhiều tính năng vượt trội và độ bền cao, đây là công cụ không thể thiếu trong bộ sưu tập dụng cụ của bạn.
Thông Số Kỹ Thuật
  • Model: MR-HD0120AK
  • Lực Siết: 120Nm
  • Tốc Độ Không Tải: 0-760 / 1850 vòng/phút (Rpm)
  • Bảo Hành: 6 tháng
Tính Năng Vượt Trội
Lực Siết 120Nm
Với lực siết lên đến 120Nm, máy khoan MARULA MR-HD0120AK đủ mạnh để thực hiện các công việc khoan, bắt vít trong các vật liệu cứng như bê tông, gỗ, kim loại. Điều này giúp tăng hiệu suất làm việc và tiết kiệm thời gian cho thợ máy lạnh, cơ khí và công trình.
Động Cơ Brushless
Tốc Độ Đa Dạng
Chức Năng Antikickback
Đầu Kẹp 13mm Autoclock
Đầu kẹp 13mm với tính năng Autoclock giúp việc thay mũi khoan trở nên nhanh chóng và dễ dàng hơn. Khóa trục chắc chắn đảm bảo mũi khoan không bị lỏng trong quá trình sử dụng.
Tại Sao Nên Chọn Máy Khoan Pin 120Nm Chính Hãng
Sử dụng máy khoan pin 120Nm chính hãng không chỉ đảm bảo chất lượng và độ bền mà còn được hỗ trợ bảo hành chính hãng trong vòng 6 tháng. Điều này mang lại sự yên tâm cho người dùng về sản phẩm mình đang sử dụng.
Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để sở hữu sản phẩm tuyệt vời này:
Máy khoan pin 120Nm MARULA MR-HD0120AK - Sự lựa chọn thông minh cho công việc của bạn!
Vui lòng đăng nhập để gửi câu hỏi tư vấn về sản phẩm này.
Gửi nhận xét của bạn