Máy rút đinh tán & Rive Pin 21V Hukan HM21-G2-RIV5320 Brushless ( 2 trong 1 )
  • Hukan HM21-G2-RIV5320
  • 4718
  • 1.450.000 đ 1.587.000 đ GIẢM 9%
( Giá chưa bao gồm VAT )
QR Máy rút đinh tán & Rive Pin 21V Hukan HM21-G2-RIV5320 Brushless ( 2 trong 1 )
Mã QR sản phẩm
Quét để mở nhanh sản phẩm này trên điện thoại.
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng HUKAN
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương Hiệu  HUKAN Gen 2
Model  HM21-G2-RIV5320
Điện Áp  21V chân pin thông dụng M21
Động Cơ  Brushless không chổi than
Công Suất  80Nm
Tốc Độ Không Tải  0-500 / 2050 RPM
Tỉ Lệ Tác Động  0-6000/ 25.500 IPM
Đường Kinh Rive  3.2 - 5.2 mm
Đường Kính Đinh Tán  2.4 - 4.8mm
Loại Vật Liệu Đinh Tán Sắt  M3-M4-M5-M6-M8-M9-M10-M12
Loại Vật Liệu Đinh Tán Nhôm  M3-M4-M5-M6-M8-M9-M10-M12
Loại Vật Liệu Đinh Tán Sắt Thép  M3-M4-M5-M6-M8-M10
Loại Vật Liệu Đinh Tán Sắt Thép  8/32"-10/24"-1/4"-5/16"-3/8"-1/2"
Phụ Kiện  Thân Máy + 7 đầu rút đinh tán + Hộp .....
Bảo Hành  6 tháng
Xuất Xứ  china
Trọng Lượng  41x14x34
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng
TƯ VẤN MUA HÀNG
Máy Rút Rive và Đinh Tán Dùng Pin Hukan HM21-G2-RIV532 Brushless
_Tiện Ích Đa Năng ,Hiệu Suất, & Linh Hoạt  chân Pin thông dụng M21
Thương Hiệu: HUKAN Gen 2
Model: HM21-G2-RIV5320
Công Suất: 80Nm
Đường Kính Rive: 3.2 - 5.2 mm
Phụ Kiện: Thân máy + 7 đầu rút đinh tán ...
Bảo Hành: 6 tháng
1. Hiệu Suất : có nút chuyển chức năng rút rive tự nhả ....
Máy rút rive và đinh tán dùng pin Hukan HM21-G2-RIV5320 được trang bị động cơ Brushless không chổi than, mang lại công suất 80Nm, giúp thực hiện các tác vụ nhanh chóng và hiệu quả. Với tốc độ không tải từ 0-500 / 2050 RPM và tỉ lệ tác động 0-6000 / 25.500 IPM, máy đảm bảo hiệu suất làm việc tối ưu trong mọi tình huống.
2. Đa Năng và Tiện Ích
Máy hỗ trợ đường kính rive từ 3.2 đến 5.2 mm và đinh tán từ 2.4 đến 4.8 mm, phù hợp với nhiều loại vật liệu khác nhau như sắt, nhôm và thép. Điều này giúp máy Hukan HM21-G2-RIV5320 trở thành một công cụ đa năng và tiện ích cho nhiều nhu cầu công việc.
3. Linh Hoạt và Dễ Sử Dụng
4. Độ Bền Cao và Đáng Tin Cậy
Mua Ngay Máy Rút Rive và Đinh Tán Dùng Pin Hukan HM21-G2-RIV5320
Vui lòng đăng nhập để gửi câu hỏi tư vấn về sản phẩm này.
Gửi nhận xét của bạn