Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy rửa xe Pin 21V Hukan HM21-G3BL-RP7 Brushless ( chưa Pin & Sạc )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng HUKAN
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | HUKAN ( HUK ) |
| Model | HM21-G3BL-RP7 |
| Điện áp | 21V chân Pin M21 thông dụng |
| Động cơ | Brushless không chổi than |
| Công suất | 480W |
| Tốc độ không tải | 0-2000 vòng / phút |
| Chỉnh tốc | 4 cấp |
| Áp lực | 3-4.2mPA |
| Lưu lượng | 8 lít / phút |
| Phụ kiên | Thân Máy + bét đa năng + cút nối , dây hút 5m , lược rác , bình bọt tuyết, phụ kiện + Hộp |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 3.4kg 4.8 x45x19x35 |
Hiệu suất vượt trội:
Tính linh hoạt cao:
Phụ kiện đa dạng:
Bảo hành chính hãng: 6 tháng, hỗ trợ bảo trì và sửa chữa tại quận Tân Bình, TP.HCM.
Cách sử dụng:
Bảo quản máy:
Hãy đến với www.duc7hienstore.com để sở hữu sản phẩm chính hãng thương hiệu Hukan cùng các công cụ cầm tay dùng pin chất lượng cao.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng