Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy nén khí không dầu 50 lít Daeyang DF 50 1100W
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng Daeyang
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | Daeyang |
| Model | DF 50 |
| Điện Áp | 220V 50hz |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Tốc độ động cơ | Tua chậm , chạy êm |
| Công Suất | 1100W - 2*3/4Hp |
| Thể tích | 50 lít |
| Áp Suất | 8kg/cm2 |
| Pistong | 2 máy 4 pistong |
| Loai máy | nén khí không - dầu cấp khí sạch , chạy êm |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng |
Hotline tư vấn và đặt hàng: 0982408409 (Zalo) | 0908416656 (Mr. Đức)
Website: www.duc7hienstore.com
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng