Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy nén khí không dầu 10 lít Shark CNT-15
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng SHARK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | Shark |
| Model | CNT-15 |
| Điện Áp | 220V 50hz |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Công Suất | 1.5HP |
| Thể tích | 10 lít |
| Thời gian đầy bình | 39 giây |
| Áp Suất | 8kg/cm2 |
| Loai máy | nén khí không dầu- cấp khí sạch , chạy êm |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 14.5kg |
Máy nén khí không dầu 10 lít Shark CNT-15 được thiết kế nhằm mang lại những lợi ích vượt trội:
Sử Dụng:
Bảo Quản:
Máy nén khí không dầu 10 lít Shark CNT-15 chính hãng mang lại nhiều lợi ích vượt trội:
Hotline tư vấn và đặt hàng:
0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr. Đức)
Máy nén khí không dầu 10 lít Shark CNT-15 chính hãng là lựa chọn hoàn hảo cho nhu cầu khí nén sạch và hiệu quả trong mọi ứng dụng. Liên hệ ngay để nhận tư vấn và đặt hàng sản phẩm với giá thành cạnh tranh nhất.
#MáyNénKhíKhôngDầu#SharkCNT15#MáyNénKhí10Lít#CấpKhíSạch#ChạyÊm#GiaĐìnhVàCôngTrình#SơnVàBắnĐinh#Duc7HienStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng