Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy nén khí không dầu 10 lít Dekton DK-AC2910PRO
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DEKTON |
| Model | DK-AC2910PRO |
| Điện áp | 220v-240v/50hz |
| Công Suất | 1.5HP – 1250W |
| Vòng Tua | 2850 rpm |
| Lưu lượng | 150L/Min |
| Áp lực | 8 bar |
| Dung tích | 10 L |
| Tốc độ lên hơi | siêu nhanh 40s |
| Độ ồn thấp | chỉ 68dB |
| Thiết kế | Lọc gió âm , hạn chế chân lọc gió |
| Tiện ích | ruột bình đuọc sơn chống gỉ ( nâng cao thêm độ bền ) van xả đáy bi thuận tiện |
| Dây nguồn | 5m / mở phạm vi hoạt động |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 15.6 kg 52.5x22x50 |
Máy Nén Khí Không Dầu Dekton DK-AC2910PRO độ ồn thấp
- Giải Pháp Cấp Khí Sạch Cho Các Ngành Chuyên Dụng , lên hơi nhanh chỉ 40s đầy bình
Máy nén khí không dầu Dekton DK-AC2910PRO với dung tích bình 10L là lựa chọn tối ưu cho các ngành đòi hỏi khí sạch như nha khoa, thực phẩm, sửa chữa, lắp ráp thiết bị điện tử, và thợ sơn chuyên nghiệp. Sản phẩm được cải tiến với nhiều tính năng vượt trội, mang đến sự an tâm cho người dùng.ngoài ra máy còn đuọc thiết kế cực kì nhỏ gọn , tối ưu hóa mang lại sự lưu động tối đa thuận tiện di chuyển

Máy nén khí không dầu DK-AC2910PRO được sử dụng trong nhiều lĩnh vực như:
Với thiết kế hiện đại, tính năng an toàn và độ bền cao, máy nén khí không dầu Dekton DK-AC2910PRO là giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu khí sạch, bền bỉ. www.duc7hienstore.com cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng, dịch vụ bảo hành, bảo trì uy tín tại Quận Tân Bình, TP.HCM. Liên hệ tư vấn qua hotline 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr Đức).
#MáyNénKhíDekton #DK_AC2910PRO #Dekton10L #duc7hienstore #MáyNénKhíKhôngDầu #ThiếtBịXâyDựng
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng