Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài thẳng 710W Dck KSJ08-25
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KSJ08-25 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 710 W |
| Tốc độ không tải | 33000 vòng / phút |
| Đường kính đá | Ф25mm |
| Chấu kẹp | Ф6mm |
| Đóng gói | hộp carton , máy , phụ kiện ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
Máy mài thẳng 710W Dck KSJ08-25
_là dòng máy chuyên dụng cho gia công chi tiết với tốc độ siêu cao 33.000 vòng/phút, giúp mài tinh, đánh bóng và xử lý bề mặt đạt độ chính xác vượt trội. Kết hợp động cơ 100% dây đồng và thiết kế gọn nhẹ, máy phù hợp cho thợ cơ khí, khuôn mẫu, sửa chữa và chế tác chuyên nghiệp.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng