Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài thẳng 400W Dck KSJ06-25
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KSJ06-25 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 400 W |
| Tốc độ không tải | 27000 vòng / phút |
| Đường kính đá | Ф25mm |
| Chấu kẹp | Ф6mm |
| Đóng gói | hộp carton , máy , ống bao cao su, phụ kiện ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 1.8 kg |
Máy mài thẳng 400W Dck KSJ06-25
_là dòng máy mài khuôn , mài chai , chuyên dụng cho các công việc gia công chi tiết, mài tinh và đánh bóng bề mặt. Với tốc độ không tải lên đến 27.000 vòng/phút, thiết kế nhỏ gọn và động cơ dây đồng bền bỉ, sản phẩm đặc biệt phù hợp cho thợ cơ khí, DIY và các công việc cần độ chính xác cao.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng