Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Mài Khuôn Dongcheng DSJ 04-25 ( 260w )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng Dongcheng
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | Dongcheng |
| Model | DSJ 04-25 |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Công Suất | 260W |
| Tốc Độ Không Tải | 26.700 vòng/phút |
| Đầu Kẹp Mũi | Ø 3-10mm |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 1.3 kg |
Máy Mài Khuôn Dongcheng DSJ 04-25 (260w)
Máy mài khuôn hoạt động với công suất 260W, tốc độ không tải là 26.700 vòng/phút, sẽ là dụng cụ vô cùng hữu ích trong công việc hoàn thiện bề mặt, mài ba via của các ngành nghề như điêu khắc đá, gỗ, cắt hàn inox, sắt thép,.

Máy mài khuôn Dongcheng thiết kế kiểu dáng thẳng, dùng mô tơ chổi than thay thế dễ dàng. Máy mài sử dụng nguồn điện áp 220V/50Hz, đầu kẹp có đường kính 10mm.
Trọng lượng máy nặng 1.3kg giúp cầm thao tác làm việc lâu không bị mỏi tay. Máy lắp mũi mài rất nhanh, công tắc bố trí bên hông máy dễ bật/tắt máy.
Tay cầm bằng nhựa chống trơn trượt, khả năng hoạt động ổn định, bền bỉ.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng