Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài góc mini pin 21V Dekton M21-AG100CP Brushless
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | M21-AG100CP01 công tắc trượt |
| Điện áp | 21V chân pin thông dụng |
| Động cơ | Brushless |
| 3 Tốc độ | 0-5000/7000/8500 rpm |
| Đường kính lưỡi | 100mm |
| Trục chính | M10 |
| Phụ kiện | tay cầm phụ + nắp bảo vệ + khóa mở lưỡi |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 1.9 kg |
Máy mài góc Dekton M21-AG100CP là sản phẩm máy mài dùng pin mang thương hiệu Dekton nổi tiếng, thiết kế nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ, đáp ứng nhu cầu mài góc cho các công việc đa dạng trong ngành xây dựng, cơ khí, điện nước, và các hoạt động DIY gia đình.
Máy mài góc dùng pin Dekton M21-AG100CP chính hãng được cung cấp tại www.duc7hienstore.com với dịch vụ hỗ trợ tư vấn tận tâm qua Hotline:
Ngoài ra, khách hàng mua sỉ với số lượng lớn còn được hưởng chiết khấu ưu đãi.
#MáyMàiDekton #M21AG100CP #MáyMàiDùngPin #MáyMàiGóc #DektonBrushless #CôngCụXâyDựng #ThiếtBịDIY #ĐộngCơKhôngChổiThan #duc7hienstore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng