Máy mài góc 180mm Dck KSM180SH (Soft Start)
  • Dck KSM180SH
  • 61
  • 2.240.000 đ 2.397.000 đ GIẢM 7%
( Giá chưa bao gồm VAT )
QR Máy mài góc 180mm Dck KSM180SH (Soft Start)
Mã QR sản phẩm
Quét để mở nhanh sản phẩm này trên điện thoại.
Phân loại : Máy mài góc 180mm Dck KSM180SH (Soft Start)
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Thương hiệu  DCK
Model  KSM180SH
Điện áp  220V 50hz
Động cơ   100% dây đồng
Tính năng  Soft Start - khởi động mềm
Công suất  2200 W
Tốc độ không tải  8400 vòng / phút
Đường kính đá  Ф180mm - lỗ cốt 22mm
Đóng gói  hộp carton , máy , khóa , nắp bảo vệ, phụ kiện ...
Bảo hành  6 tháng
Xuất xứ  china
Trọng lượng  5.8 kg*58*16*14 cm
CAM KẾT
  • HÀNG CHÍNH HÃNG 100%
    Bồi thường 100% nếu hàng không chính hãng
TƯ VẤN MUA HÀNG
Máy mài công trình 180mm Dck KSM180SH (Soft Start)
– 2200W mạnh mẽ, khởi động mềm an toàn, tối ưu công việc nặng : là lựa chọn lý tưởng cho thợ chuyên nghiệp cần một thiết bị mạnh – bền – an toàn. Trang bị công suất 2200W, tốc độ cao 8400 vòng/phút cùng tính năng khởi động mềm, máy giúp giảm giật khi khởi động, tăng độ kiểm soát và bảo vệ người dùng tối đa trong quá trình làm việc.
  • Soft Start – khởi động mềm: Giảm giật, tăng an toàn khi bật máy
  • Công suất 2200W cực khỏe: Dễ dàng xử lý vật liệu cứng, dày
  • Tốc độ 8400rpm cao: Cắt nhanh, mài mịn, tiết kiệm thời gian
  • Đá mài 180mm – lỗ cốt 22mm: Gọn hơn 230mm nhưng vẫn mạnh mẽ
  • Động cơ 100% dây đồng: Tăng tuổi thọ, chịu tải cao
  • Thiết kế chắc chắn, cân bằng tốt: Giảm rung, thao tác chính xác
  • Trang bị nắp bảo vệ + tay cầm phụ: Tăng độ an toàn và kiểm soát
_Công dụng – Đa năng, hiệu quả cao máy cắt 180mm Dck KSM180SH :
  • Cắt sắt, thép, inox
  • Cắt gạch, đá, bê tông
  • Mài mối hàn, làm sạch bavia
  • Đánh bóng và hoàn thiện bề mặt kim loại
  • Gia công cơ khí, xây dựng
_Ứng dụng thực tế máy mài công trình Dck KSM180SH :
  • Công trình xây dựng: Cắt thép, vật liệu xây dựng
  • Xưởng cơ khí – kết cấu thép: Gia công kim loại
  • Xưởng inox – nhôm: Đánh bóng, hoàn thiện sản phẩm
  • Thợ sửa chữa chuyên nghiệp: Làm việc liên tục
  • Người dùng kỹ thuật cao: DIY nâng cao
_Hướng dẫn sử dụng an toàn & hiệu quả sử dụng Dck KSM180SH  :
  1. Lắp đá Φ180mm đúng chuẩn, kiểm tra chắc chắn trước khi dùng
  2. Giữ máy bằng hai tay khi khởi động (đặc biệt dù có Soft Start)
  3. Không ép lực mạnh khi mài/cắt
  4. Luôn sử dụng kính, găng tay bảo hộ
  5. Ngắt điện khi thay đá hoặc bảo trì
  6. Vệ sinh máy sau mỗi lần sử dụng
  7. Bảo quản nơi khô ráo
_Vì sao nên chọn bản máy mài 2200W Dck KSM180SH  180mm Soft Start?
  • Gọn hơn 230mm → dễ kiểm soát hơn
  • Khởi động êm → an toàn hơn cho người dùng
  • Hiệu suất cao nhưng linh hoạt hơn trong thao tác
  • Phù hợp cả công trình và xưởng vừa
Vui lòng đăng nhập để gửi câu hỏi tư vấn về sản phẩm này.
Gửi nhận xét của bạn