Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài góc 125mm Makita GA5020 tay dài 1050W
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng MAKITA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | MAKITA |
| Model | GA5020 tay dài công tắc bóp |
| Điện Áp | 220V 50 Hz Dây Nguồn 2.5m |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Công Suất | 1050W |
| Tốc Độ Không Tải | 11.000 Vòng / phút |
| Đường Kính Lưỡi | 125mm |
| Trục Chính | 22mm |
| Phụ Kiện | Tay cầm , khoán mở lưỡi , máng bảo vệ .... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china ( Công nghệ Nhật Bản ) |
| Trọng Lượng | 2.7kg 356 x 139 x 120mm |
Máy mài góc 1050W tay dài 125mm Makita GA5020
_ công cụ tiện ích với nhiều tính năng đa dạng, giúp mài nhẵn các ba via, mối hàn, và các cạnh sắc tại những khu vực khó tiếp cận. Hơn nữa, khi kết hợp với các phụ kiện thông minh, máy mài góc này còn có khả năng thực hiện chức năng đánh bóng chi tiết phẳng, đánh bóng trong và ngoài ống, cũng như đánh bóng các góc hẹp khó tiếp cận. Dưới đây là những tính năng nổi bật và lý do bạn nên chọn máy mài góc Makita GA5020 5" chính hãng.
Bạn có thể tìm hiểu và mua sản phẩm tại www.duc7hienstore.com hoặc liên hệ qua hotline: 0908416656 / 0982408409 (Mr. Đức) để được tư vấn thêm về sản phẩm và dịch vụ.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng