Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài góc 125mm Makita G9558HN 840W - Công Tắc Trượt
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng MAKITA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | MAKITA |
| Model | 9558HN ( công tắc trượt ) |
| Điện Áp | 220V 50Hz dây nguồn 2.5m |
| Công Suất | 840W |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Tốc Độ Không Tải | 0-11.000 rpm |
| Đường Kính Lưỡi Đá | 125mm |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | Thái Lan |
| Trọng Lượng | 2.1 kg x 271 x 118 x 97mm |
Máy mài góc 125mm Makita G9558HN 840W - Công Tắc Trượt
_công cụ linh hoạt và đáng tin cậy, được thiết kế để hoạt động tại những không gian hẹp, đồng thời đảm bảo tuổi thọ lâu dài và sự an toàn cho người sử dụng. Với khả năng loại bỏ các phần còn sót lại sau các quá trình gia công khác, máy mài góc này thường được sử dụng trong quá trình gia công cuối cùng để đạt được độ chính xác cao. Dưới đây là một số điểm nổi bật và lợi ích của sản phẩm này:
Makita là một thương hiệu nổi tiếng với các sản phẩm chất lượng và đáng tin cậy, phục vụ cho nhiều lĩnh vực khác nhau như công nghiệp, xây dựng, sửa chữa và gia đình.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng