Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài góc 125mm Makita 9556CVR 1400W - công tắc trượt
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng MAKITA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | MAKITA |
| Model | 9556HN công tắc trượt |
| Điện Áp | 220V 50Hz dây nguồn 2.5m |
| Công Suất | 1400W |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Tốc Độ Không Tải | 0-11.000 rpm |
| Chỉnh Tốc | 6 cấp |
| Đường Kính Lưỡi Đá | 125mm |
| Chức năng | Chống khởi động lại |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | chính hãng |
| Trọng Lượng | 2.4 - 3.5 kg x299 x 139 x 103 mm |
Máy mài góc Makita 9556CVR 125mm 1400W với công tắc trượt được thiết kế đặc biệt dành cho các công việc mài các ba via, làm nhẵn mối hàn và cắt gọt các cạnh sắc trong những khu vực nhỏ hẹp, ngóc ngách. Đây là công cụ hoàn hảo cho quá trình gia công cuối cùng, giúp loại bỏ các phần sót lại sau các công đoạn sản xuất khác, mang lại bề mặt hoàn thiện mịn màng và sắc nét cho sản phẩm.
Máy mài góc Makita 9556CVR 125mm 1400W là trợ thủ đắc lực cho:
Sử dụng:
Bảo quản:
Máy mài góc Makita 9556CVR 125mm 1400W là sự lựa chọn hàng đầu cho các chuyên gia gia công nhờ vào:
www.duc7hienstore.com cung cấp sỉ lẻ máy mài góc và các công cụ xây dựng thương hiệu chính hãng Makita với giá cạnh tranh, cùng dịch vụ bảo hành, bảo trì và sửa chữa chuyên nghiệp tại quận Tân Bình, TP.HCM.
Hotline tư vấn: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr Đức)
#Makita #Máy_mài_góc #9556CVR #1400W #Công_tắc_trượt #Dụng_cụ_xây_dựng #Gia_công_chuyên_nghiệp #Công_nghệ_Nhật_Bản #Duc7HienStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng