Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài góc 100mm DCK KSM05-100B công tắc trượt
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KSM05-100B |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 850 W |
| Tốc độ không tải | 13000 vòng / phút |
| Đường kính đá | Ф100mm |
| Trục cốt | M10 - lỗ cốt 16mm |
| Đóng gói | hộp carton , máy , khóa , nắp bảo vệ, phụ kiện ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
Máy mài góc 100mm DCK KSM05-100B công tắc trượt
_là dòng máy phổ thông được nhiều thợ lựa chọn nhờ giá tốt – hiệu năng ổn định – dễ sử dụng. Với công suất 850W và tốc độ 13000 vòng/phút, kết hợp công tắc trượt tiện lợi, máy đáp ứng tốt các công việc cắt – mài – đánh bóng trong cơ khí, xây dựng và dân dụng.

HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng