Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài chai mini Dck KSJ04-10
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KSJ04-10 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 105 W |
| Tốc độ không tải | 30,000-35.000 rpm |
| Đường kính đá | Ф10mm max |
| Chấu kẹp | Ф4mm |
| Đóng gói | hộp carton , máy , khóa , phụ kiện ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 0.6 kg |
Máy mài chai mini Dck KSJ04-10
_là dòng máy mài – khắc siêu nhỏ gọn, chuyên dụng cho các công việc đòi hỏi độ chính xác cao. Với công suất 105W, tốc độ điều chỉnh 6 cấp từ 30.000–35.000 vòng/phút, thiết kế dạng bút cầm tay giúp người dùng thao tác linh hoạt, chính xác trên các chi tiết nhỏ, phù hợp DIY, chế tác, khắc mỹ nghệ và sửa chữa tinh.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng