Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy mài 2 đá 200W Kaizen KZ-BG125 (125*25*32mm )
| Thương hiệu | KAIZEN |
| Model | KZ-BG125 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 200W 1/4HP ~ 5" |
| Tốc độ không tải | 2950 vòng / phút |
| Kich thước đá | Ф125*25*32mm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Cách sử dụng:
Cách bảo quản:
Máy mài 2 đá Kaizen KZ-BG125 là sản phẩm chính hãng của thương hiệu KAIZEN by LEOxs, nổi tiếng về độ bền và hiệu suất cao. Chất lượng động cơ và thiết kế tối ưu của Kaizen đảm bảo đáp ứng các yêu cầu khắt khe trong ngành cơ khí và các ứng dụng gia đình.
Duc7hienstore.com cung cấp máy mài 2 đá chính hãng Kaizen với giá thành tốt nhất, cùng dịch vụ bảo hành, bảo trì và sửa chữa chuyên nghiệp.
Cảm nhận sự tiện lợi và hiệu quả từ máy mài 2 đá Kaizen KZ-BG125 ngay hôm nay!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng