Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy khuấy sơn 2000W Dck KQU06-160
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KQU06-160 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ không tải | 500 vòng / phút |
| Đường kính răng | M12 |
| Đường kinh đầu khuấy | 160mm |
| Đóng gói | hộp carton , máy , bộ đầu trộn sơn , tay cầm phụ , bộ chổi than |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 5.1 kg |
Máy khuấy sơn 2000W Dck KQU06-160
_là thiết bị chuyên dụng cho trộn sơn, keo, bột trét, vữa với hiệu suất cao. Sở hữu động cơ 100% dây đồng và công suất lên đến 2200W, máy tạo lực khuấy mạnh, giúp vật liệu hòa trộn nhanh – mịn – đồng nhất, giảm vón cục và tiết kiệm thời gian thi công - Thiết kế đầu khuấy Ø160mm kết hợp chuẩn ren M12 phổ biến giúp thay thế phụ kiện dễ dàng, tương thích nhiều loại cánh khuấy trên thị trường.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng