Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Khoan Pin Dekton D16-KB1055PRO
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | D16-KB1055PRO |
| Điện Áp | 16.8V chân Pin D16 |
| Động Cơ | Brushless không chổi than |
| Công Suất | 55Nm |
| Tốc Độ Không Tải | 0-450/1750 rpm |
| Đầu Khoan | 10mm AutoClock - Khóa Trục |
| 3 Chức Năng | Khoan , Bắt Vít Trượt,Khoan Búa |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 0.7kg |
Công cụ chuyên nghiệp và linh hoạt để nâng cao hiệu suất công việc, và trong lĩnh vực xây dựng, thiết kế nội thất, hay lắp đặt điện nước, một chiếc máy khoan pin nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ trở thành trợ thủ đắc lực. Một trong những sự lựa chọn hàng đầu là Máy Khoan Pin Dekton D16-KB1055PRO
Hiệu Suất Mạnh Mẽ:
Tính Linh Động Chuyên Nghiệp:
Chức Năng Đa Dạng:
Chất Lượng Chính Hãng và Bảo Hành:
Đảm Bảo Chất Lượng:
Bảo Hành Tốt:
Hỗ Trợ Kỹ Thuật:
Máy Khoan Pin Dekton D16-KB1055PRO là một lựa chọn xuất sắc cho những người thợ chuyên nghiệp, đáp ứng đầy đủ các yêu cầu về hiệu suất và tính linh hoạt trong công việc hàng ngày.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng