Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy đục bê tông 30mm Kenyo D680 hammer
| Thương hiệu | KENZO |
| Model | D680 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Công suất | 1700W |
| Tốc độ không tải | 1850 vòng / phút |
| Lực đập | 60J |
| Dùng mũi | 30mm thông dụng |
| Đóng gói | thùng sắt , máy , 1 mũi đục nhọn + 1 mũi dẹp , phụ kiện ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng