Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Đục Bê Tông 17mm Dekton DK-DH3501
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | DK-3901 |
| Điện áp | 220v/50hz Dây nguồn dài 4m |
| Công suất | 1500w |
| Vòng tua | 3900 rpm |
| Lực búa | 18J |
| Đầu gài | 17mm mũi thông dụng |
| Phụ kiện | 1 mũi đục dẹt và 1 mũi đục nhọn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy Đục Bê Tông Dekton DK-DH3501 là một công cụ chuyên nghiệp với lực mạnh, hiệu suất cao và độ bền đáng tin cậy. Dưới đây là một số lý do tại sao nên chọn máy đục bê tông chính hãng như Máy Đục Bê Tông Dekton DK-DH3501

Lực mạnh và Hiệu suất:
Độ bền và Chất lượng:
Tính linh hoạt và Đa dụng:
Bảo hành và Hỗ trợ:
Chọn lựa máy đục bê tông chính hãng:
Tóm lại, Máy Đục Bê Tông Dekton DK-DH3501 với lực mạnh, hiệu suất và độ bền cao là sự lựa chọn lý tưởng cho những công việc đục bê tông chuyên nghiệp và đòi hỏi độ tin cậy cao.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng