Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy đục bê tông 17mm DCK KZG06-6S
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KZG06- 6S |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1400 W |
| Tốc độ va đập | 3900 vòng / phút |
| Lực tác động | 16.8J |
| Dùng mũi |
17mm lục giác thông dụng |
| Đóng gói | thùng nhựa , máy , tuýp mỡ bôi trơn , tay cầm phụ , cờ lê , bộ chổi than ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 6.8 kg |
Máy đục bê tông 17mm DCK KZG06-6S 1700W
_phân khúc máy đục bê tông cầm tay DCK KZG06-6S giải pháp bền bỉ & sức mạnh : dòng máy được thiết kế chuyên dụng cho các công việc phá dỡ bê tông đòi hỏi cường độ cao nhưng vẫn cần sự linh hoạt. Với động cơ 100% dây đồng và lực đập lên đến 16.8J, sản phẩm này cam kết mang lại hiệu suất vượt trội cho mọi công trình.
Với thông số 3900 vòng/phút kết hợp cùng lực tác động mạnh mẽ 16.8J, máy tạo ra những cú đấm thép cực nhanh và dứt khoát. Nhờ đó, tốc độ thi công của người thợ được đẩy lên mức tối đa, giúp rút ngắn thời gian hoàn thiện dự án.
Máy sử dụng hệ thống đầu kẹp mũi lục giác 17mm – loại mũi phổ biến nhất thị trường hiện nay. Bạn có thể dễ dàng tìm mua mũi thay thế ở bất kỳ cửa hàng điện cơ nào, từ mũi đục nhọn đến mũi đục dẹt, đảm bảo tính tiện lợi cao trong quá trình sử dụng.
Xây dựng dân dụng: Đục phá sàn bê tông, dầm cột, phá dỡ tường gạch cũ để sửa chữa nhà cửa.
Thi công điện nước: Đục rãnh tường để đi đường ống nước, đường dây điện âm tường một cách chính xác.
Lắp đặt nội thất: Đục lỗ xuyên tường, phá bỏ các bệ đá, cầu thang cũ.
Cầu đường: Hỗ trợ đục tỉa các chi tiết bê tông thừa trong quá trình đổ cốt pha.
Kiểm tra máy: Đảm bảo dây điện không bị hở và mũi đục đã được gắn chặt vào đầu lục giác.
Tra mỡ chuyên dụng: Trước khi làm việc, hãy tra một lượng nhỏ mỡ bôi trơn (có sẵn trong bộ sản phẩm) vào đuôi mũi đục để giảm ma sát và nhiệt độ.
Tư thế làm việc: Cầm chắc tay cầm chính và tay cầm phụ, đứng vững chãi để kiểm soát lực phản hồi của máy.
Bảo trì: Thường xuyên kiểm tra chổi than và vệ sinh bụi bẩn ở các khe tản nhiệt sau khi sử dụng.
_Đừng bỏ lỡ cơ hội nâng cấp kho đồ nghề của mình với một thiết bị chuyên nghiệp. Truy cập ngay www.duc7hienstore.com để nhận mức giá ưu đãi nhất!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng