Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy đục 17mm Amaxtools AD0875 ( 1550W - 20J )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng AMAXTOOLS
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | AMXTOOLS |
| Model | AD0875 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1550W |
| Tốc độ không tải | 1300 Vòng / Phút |
| Tốc độ va đập | 4000 bpm |
| Lực búa | 20J |
| Nòng pttong | 35mm |
| Dùng mũi | 17mm thông dụng |
| Chống Rung | Giảm chấn thụ động trên tay cầm |
| Phụ kiện | tay cầm , 2 mũi đục , khóa .... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 6.5kg |
Máy đục bê tông AMAXTOOLS AD0875 là sự lựa chọn lý tưởng cho các công việc như:
Hướng dẫn sử dụng:
Cách bảo quản:
Tại www.duc7hienstore.com, chúng tôi cung cấp các sản phẩm máy đục phá bê tông AMAXTOOLS AD0875 chính hãng với giá tốt nhất tại TPHCM. Sản phẩm được bảo hành, bảo trì và sửa chữa trực tiếp tại quận Tân Bình, TP.HCM, đảm bảo khách hàng luôn yên tâm khi sử dụng. Để được tư vấn thêm, vui lòng liên hệ:
Hãy đến với chúng tôi để sở hữu máy đục phá bê tông AMAXTOOLS AD0875 chất lượng, đáp ứng mọi yêu cầu công việc của bạn!
#MáyĐụcPháBêTông #AMAXTOOLSAD0875 #MáyĐục1550W #LựcĐục20J #CôngCụXâyDựng #SửaChữaCôngTrình #MáyĐụcGiáTốt #duc7hienstore #MáyĐụcTPHCM #Hotline0908416656 #Hotline0982408409
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng