Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy đục 14mm Pin Dekton M21-DH06XPRO hammer ( chưa Pin & Sạc )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
Video Tham Khảo : https://youtube.com/shorts/Wmlo5KnIoG8?si=5J2h3KtIuWoiwHc8
| Thương hiệu | DEKTON Gen 4 Pro |
| Model | M21-DH06XPRO |
| Điện áp | 21V chân Pin thông dụng M21 |
| Động cơ | Brushless không chổi than |
| Lực búa / tỉ lệ va đập | 6.0J / 0-3400bpm |
| Chống rung | AVT |
| Đầu gài mũi | SDS Plus 14mm thông dụng |
| Xoay mũi | Có |
| Loại máy 1 chữc năng | chuyên đục phá bê tông chuyên nghiệp |
| Đóng gói | Thùng nhựa , máy ,tay cầm, 2 mũi đục nhọn & dẹp , khóa , tip mỡ |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 5.5kg - 7.5 x41x12x33 |
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng