Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy đục 14mm DCK KZC03-26B 2 chức năng
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KZC03-26B |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 750 W |
| 2 chức năng | Khoan búa & Đục ... |
| Tốc độ không tải | 0-700 vòng / phút |
| Tốc độ va đập | 0-3200 lần / phút |
| Lực tác động | 3.0J |
| Khả năng khoan tối đa | 26mm Max |
| Đầu cặp mũi |
SDS-Plus - mũi gài thông dụng ... |
| Đóng gói |
thùng nhựa , máy , 3 mũi khoan bê tông (Ø6-8-10mm) , tuýp mỡ. vali nhựa , nắp chống bụi ,2 gioăng cao su , tay cầm phụ , thước đo độ sâu , tay vặn nắp dầu máy
|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 5.0 kg |
Máy đục 14mm DCK KZC03-26B 2 chức năng
_là dòng máy khoan búa 2 chức năng nhỏ gọn, tối ưu cho nhu cầu khoan bê tông – đục phá nhẹ – lắp đặt. Sở hữu động cơ 100% dây đồng, công suất 750W, lực tác động 3.0J, máy đảm bảo vận hành ổn định, dễ kiểm soát và phù hợp cho cả thợ chuyên lẫn người dùng gia đình - Đầu cặp SDS-Plus (mũi gài thông dụng) giúp thay mũi nhanh, bám chắc, tương thích rộng với phụ kiện phổ biến. Bộ phụ kiện đi kèm đầy đủ giúp người dùng mua về có thể làm việc ngay.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng