Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy định vị Laser 5 điểm xanh Bosch GPL 5 G Professional
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model | GPL 5 G |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4" |
| Trình chiếu | 5 điểm |
| Khoảng hoạt động | tối đa 30 m |
| Độ chính xác | ± 0,35mm/m* (ngoại trừ điểm laser dưới cùng); ± 0,7 mm/m* (điểm laser dưới cùng) (* cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Cấp bảo vệ | IP 65 |
| Đi-ốt laser | < 1mW, 500 – 540nm |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 45 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 4° |
| Thời gian lấy thăng bằng | 4 giây |
| Nguồn cấp điện | 2 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Thời gian vận hành (tối đa) | 8 h |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,35 kg |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 30 m |
| Phụ kiện | Bao đựng,2 x pin 1.5V LR6 (AA) |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | chính hãng |
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng