Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy đánh bóng 180mm DCK KSP04-180 chỉnh tốc
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KSP04-180 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1400W |
| Tốc độ không tải | 3800 vòng / phút |
| Chỉnh tốc | 6 cấp |
| Đường kính bánh | ø 180mm |
| Trục cốt | M14 |
| Đóng gói | hộp carton , máy , tay cầm , bánh nhựa ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy đánh bóng 180mm DCK KSP04-180 chỉnh tốc
_là thiết bị chuyên dụng dùng để đánh bóng, làm mịn và phục hồi bề mặt trong nhiều lĩnh vực như chăm sóc xe, cơ khí, nội thất và xây dựng. Với công suất mạnh mẽ 1400W, động cơ 100% dây đồng bền bỉ, máy cho hiệu suất làm việc ổn định khi hoạt động liên tục - Sản phẩm được trang bị 6 cấp chỉnh tốc, tốc độ tối đa 3800 vòng/phút, kết hợp bánh đánh bóng Ø180mm và trục M14 phổ biến, giúp tương thích với nhiều loại phớt, mút, lông cừu và đĩa đánh bóng khác nhau trên thị trường.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng