Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy đầm dùi tay 1m2 ACC AC6351 1500W
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu ACC chính hãng Dongcheng
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | ACC by Dongcheng |
| Model | AC6351 |
| Điện áp | 220v - 50Hz |
| Công suất | 1500W |
| Tốc độ không tải | 5000 v/phút |
| Dây đầm dài | 1m2 |
| Đường kính dây chày | Φ35mm kèm theo máy |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng tịnh | 2.0kg |
_Máy đầm dùi tay 1500W ACC AC6351 là lựa chọn tối ưu cho mọi công trình xây dựng, từ các dự án dân dụng đến công trình quy mô lớn. Sản phẩm được ứng dụng hiệu quả trong:
_Máy đầm dùi tay 1500W ACC AC6351 không chỉ mang lại hiệu quả thi công cao mà còn đảm bảo độ tin cậy nhờ:
Hotline: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 Mr Đức
#MáyĐầmDùiTay#ACCAC6351#ThiCôngBêTông#CôngNghệXâyDựng#ChấtLượngCao
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng