Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cưa lọng 500W Coofix CF-JS003
| Thương hiệu | COOFIX |
| Model | CF-JS003 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Công suất | 500W |
| Tốc độ không tải | 0-3000 vòng / phút |
| Khả năng cắt | 55mm |
| Mô Tả | Máy cưa lọng sở hữu kiểu dáng gọn gàng, thuận tiện cầm nắm và khả năng cưa theo đường thẳng, đường cong, uốn lượn chính xác. |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trong lượng |
Máy Cưa Lọng 500W Coofix CF-JS003
- Sự Lựa Chọn Cho Thợ Gỗ, Nội Ngoại Thất, DIY Và Gia Dụng
Máy cưa lọng Coofix CF-JS003 là công cụ đa năng, bền bỉ và mạnh mẽ, được thợ gỗ, nội ngoại thất, xây dựng, quảng cáo, DIY và gia dụng tin dùng nhờ hiệu suất vượt trội. Với công suất 500W và tốc độ không tải lên đến 3000 vòng/phút, máy mang lại khả năng cưa chính xác, linh hoạt với độ sâu cắt lên tới 55mm.
www.duc7hienstore.com là địa chỉ cung cấp sản phẩm chính hãng Coofix với giá cả cạnh tranh, dịch vụ tận tâm. Liên hệ ngay để được tư vấn và nhận báo giá tốt nhất:
Hashtags: #MáyCưaLọngCoofix #CoofixCFJS003 #MáyCưaLọng500W #DụngCụThợGỗ #DIY
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng