Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cưa gỗ 165mm Pin 21V Dekton M21-CG165BL Brushless
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | M21-CG165BL |
| ĐIện Áp | 21V chân pin thông dụng M21 |
| Động Cơ | Brushless không chổi than |
| Tốc Độ Không Tải | 0-5000rpm |
| Đường Kính Lưỡi | 165mm Bàn Nhôm Định Hình chắc chắn |
| Phạm Vi Cắt Thẳng | 57mm |
| Nghiêng bàn 45 độ | Có |
| Phụ Kiện | kèm Lưỡi Gỗ 165mm cao cấp+ Cỡ + Khóa mở lưỡi |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 3.7 x 42x27x19 |
Máy Cưa Gỗ Dùng Pin Dekton M21-VG165BL 165mm
Máy cưa gỗ dùng pin Dekton M21-VG165BL là một sự lựa chọn đáng chú ý cho những người làm việc trong lĩnh vực xây dựng, nội thất, hoặc thậm chí là những người làm thủ công yêu thích DIY. Với nhiều tính năng tiện ích và độ chính xác, máy cưa này hứa hẹn đem lại trải nghiệm làm việc gỗ mượt mà và hiệu quả.
Sản Phẩm Liên Quan : Máy Pin M21 .....

Thông số kỹ thuật:
Máy cưa gỗ dùng pin Dekton M21-CG165BL là sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ tiên tiến và thiết kế linh hoạt. Điều này giúp người dùng tiết kiệm thời gian và công sức trong quá trình làm việc, đồng thời đảm bảo chất lượng và độ chính xác của sản phẩm cuối cùng. Nếu bạn đang tìm kiếm một máy cưa gỗ dùng pin chính hãng, linh động và hiệu suất, máy cưa Dekton M21-VG165BL có thể là sự lựa chọn phù hợp.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng