Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cưa đĩa 235mm Dck KMY02-235
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KMY02-235 |
| Điện áp | 220v 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2000W |
| Tốc độ không tải | 4100 vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | Ø235mm |
| Khả năng cắt sâu / cắt vát |
90°: 85 mm 45°: 60 mm cắt vát : 0-50° |
| Đóng gói | hộp carton , máy , thanh dẫn thẳng , cờ lê 2 đầu , tay cầm phụ ... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 6.5 kg |
Máy cưa đĩa 235mm Dck KMY02-23
_ dòng máy cưa gỗ công suất lớn 2000W , thiết kế chuyên dụng cho thi công công trình, xưởng mộc và công việc cắt vật liệu yêu cầu độ sâu lớn. Với lưỡi cưa Ø235mm cùng tốc độ không tải 4100 vòng/phút, sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu cắt nhanh – chính xác – bền bỉ trong điều kiện làm việc cường độ cao.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng