Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Chà Tường Dongcheng DSF 02-180 ( Đèn Led - 750W )
| Thương Hiệu | Dongcheng new |
| Model | DSF 02-180 |
| Điện Áp | 220V - 50Hz |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Công Suât | 750W |
| Tốc Độ Không Tải | 1500 -2700 rpm |
| Chỉnh Tốc | 6 Cấp |
| Led Rọi Sáng | Có |
| Đường Kính Đĩa Nhám | 180mm |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 2.3Kg |
Máy Chà Tường Dongcheng DSF 02-180 (Đèn Led - 750W)
Được trang bị nhiều tính năng ưu việt, máy chà tường Dongcheng DSF 02-180 không chỉ là công cụ lý tưởng cho các công trình xây dựng mà còn là giải pháp tối ưu cho những ai tìm kiếm hiệu suất cao và độ bền bỉ.
Thông số kỹ thuật:
Tính năng nổi bật:
Tại sao nên chọn máy chà nhám đèn LED chính hãng?
Hãy lựa chọn máy chà tường Dongcheng DSF 02-180 để công việc của bạn trở nên dễ dàng và hiệu quả hơn bao giờ hết!
Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và mua hàng:
#MáyChàTường #DongchengDSF02180 #HiệuSuấtCao #BềnBỉ #TínhLinhĐộng #CôngTrình #ĐènLED #Duc7HienStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng