Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy chà nhám tường 180mm Amaxtools ACT-180 Đèn Led Đôi
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng AMATOOLS
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | AMAXTOOLS |
| Model | ACT-180 |
| Điện áp | 220v 50Hz |
| Động cơ | 100% Dây Đồng |
| Công suất | 1380 W |
| Tốc độ không tải | 500-2300 Vòng / phút |
| Chỉnh tốc | 5 cấp |
| Bàn nhám | 180mm |
| Đèn Led | giải đèn LED đôi |
| Phụ kiện | giấy nhám + ống dẫn bụi + túi bụi .... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuát xứ | china |
| Trọng Lượng | 2.2 kg |
Máy chà nhám tường 180mm Amaxtools ACT-180 là sự lựa chọn hàng đầu cho thợ xây dựng chuyên nghiệp. Với công suất mạnh mẽ 1380W, thiết kế hiện đại và tiện ích vượt trội, sản phẩm mang lại hiệu quả làm việc tối ưu, giảm thời gian và công sức cho người sử dụng.
Cách sử dụng:
Bảo quản:
Tại www.duc7hienstore.com, chúng tôi chuyên cung cấp máy chà nhám tường chính hãng với giá cả cạnh tranh.
Liên hệ ngay để được tư vấn và sở hữu sản phẩm tốt nhất cho công việc của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng