Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy chà nhám rung xoay 125mm Bosch GEX 125-1 AE Professional
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model | GEX 125-1 AE |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Công suất | 250W |
| Tốc độ không tải / chỉnh tốc 6 cấp | 7.500 – 12.000 vòng/phút |
| Vận tốc theo quỹ đạo | 15.000 – 24.000 opm |
| Đường kính mạch dao động / độ lệch tâm | 2.5 mm / 1,25 mm |
| Đường kính bánh nhám | 125mm |
| Giấy nhám / gá đĩa | kiểu dán / xé |
| Giá trị phát tán dao động / k bất định | 5 - 1.5 m/s² |
| Loại máy | chà nhám rung & xoay |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | chính hãng |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
Trong các công trình sửa chữa tại chỗ và các dự án hoàn thiện bề mặt, việc sử dụng công cụ chất lượng cao là yếu tố then chốt giúp nâng cao hiệu suất làm việc và tiết kiệm thời gian. Máy chà nhám rung tròn 125mm Bosch GEX 125-1 AE Professional của Bosch, dòng máy chà nhám dùng điện cơ bản trong dòng 125mm, được thiết kế dành riêng cho những công việc trong phạm vi hẹp và sửa chữa tại chỗ. Với thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng thao tác và nhiều vị trí cầm thay đổi, sản phẩm mang đến sự thoải mái tối ưu ngay cả khi làm việc trên cao.
Máy chà nhám rung tròn 125mm Bosch GEX 125-1 AE Professional phù hợp cho nhiều ứng dụng khác nhau:
Để đạt hiệu quả cao nhất, người dùng cần lựa chọn đúng loại giấy nhám phù hợp với từng vật liệu và thường xuyên bảo dưỡng, làm sạch hộp chứa bụi cùng hệ thống vi lọc.
Tại sao nên chọn Máy chà nhám rung tròn 125mm Bosch GEX 125-1 AE Professional?
Mua hàng & Tư vấn
Để sở hữu Máy chà nhám rung tròn 125mm Bosch GEX 125-1 AE Professional chính hãng với giá thành cạnh tranh, quý khách vui lòng truy cập website:
www.duc7hienstore.com
Hoặc liên hệ qua:
Nhanh tay đặt hàng để trải nghiệm công nghệ chà nhám hiện đại từ BOSCH, nâng cao hiệu quả công việc và hoàn thiện bề mặt một cách chuyên nghiệp!
#MáyChàNhám #BoschGEX1251AE #Bosch #MáyChàNhámRungTròn #CôngCụSửaChữa #Duc7HienStore #HệThốngHútBụi #ClickAndClean #ChấtLượngCao #HoànThiệnBềMặt
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng