Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt tường 2 lưỡi 125mm DCK KZR125S
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KZR125S |
| Điện áp | 220v 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1800W |
| Tốc độ không tải | 13000 vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | Ø125mm |
| Khả năng cắt rộng / sâu |
50mm / 37.5mm |
| Đóng gói | thùng sắt , máy , kèm 2 đĩa cắt kim cương ,Ø125x22.2x20mm , tay cầm phụ, 1 cờ lê , tay vặn bu lông , bộ đầu nối hút bụi .. |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 4.1 kg |
Máy cắt tường 2 lưỡi 125mm DCK KZR125S
_là dòng máy chuyên dụng cao cấp cho thi công rãnh tường điện nước, nổi bật với công suất lớn 1800W và tốc độ lên đến 13000 vòng/phút. Thiết kế 2 lưỡi cắt Ø125mm giúp tạo rãnh song song nhanh chóng, đường cắt đều – thẳng – thẩm mỹ - Với khả năng cắt rộng đến 50mm và sâu 37.5mm, máy đáp ứng tốt các yêu cầu đi dây điện, ống nước, ống điều hòa trong công trình dân dụng và công nghiệp.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng