Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt sắt 355mm Kaizen KZ-9356 ( 2450W )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng KAIZEN LEOxs
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | Kaizen LEOxs |
| Model | KZ-9356 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Đông cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2450W |
| Tốc độ không tải | 3900 Vòng/ phút |
| Đường kính lưỡi | 355mm |
| Phụ kiện | khoá lắp/mở + lưỡi đá 355mm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 16kg |
Máy Cắt Sắt 355mm Kaizen KZ-9356 Công Suất Lớn (2450W)
– Độ Bền và Hiệu Suất Cao Cho Thợ Sắt Chuyên Nghiệp, Xưởng Sản Xuất, Công Trình, DIY và Gia Dụng
Máy cắt sắt 355mm Kaizen KZ-9356 là sản phẩm lý tưởng cho những người thợ sắt chuyên nghiệp, các xưởng sản xuất, công trình xây dựng, hay cả những người yêu thích công việc DIY và sử dụng trong gia đình. Với công suất mạnh mẽ lên đến 2450W và độ bền vượt trội, máy cắt sắt này mang lại hiệu quả cao trong các công việc cắt sắt, thép, và các vật liệu kim loại cứng.
Hãy chọn ngay Máy Cắt Sắt 355mm Kaizen KZ-9356 để trải nghiệm công cụ cắt sắt mạnh mẽ, hiệu quả và bền bỉ cho công việc của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng