Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt sắt 355mm DCK KJG09-355
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KJG09-355 |
| Điện áp | 220v 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ không tải | 3800 vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | 355mm , cốt 25.4mm |
| Khả năng cắt | Cắt vát: 45°.
Ống tròn đặc/rỗng: 60/115 mm Thanh định hình: 115x130 mm |
| Đóng gói | thùng carton , máy , khóa , bộ chổi than .... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 15.6 kg |
Máy cắt sắt 355mm DCK KJG09-355
_là dòng máy cắt kim loại để bàn công suất lớn, chuyên dùng cho cắt sắt, thép, ống kim loại và vật liệu xây dựng. Với động cơ 2200W dây đồng 100% cùng tốc độ 3800 vòng/phút, máy cho hiệu suất cắt mạnh, nhanh và ổn định, đáp ứng tốt nhu cầu xưởng cơ khí và công trình - Trang bị lưỡi cắt 355mm, khả năng cắt vát 45°, giúp xử lý linh hoạt nhiều dạng vật liệu và góc cắt khác nhau, đảm bảo đường cắt chính xác, ít ba via.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng