Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt rãnh tường 2 lưỡi DCK KZR02-150
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KZR02- 150 |
| Điện áp | 220v 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1400W |
| Tốc độ không tải | 7000 vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | Ø150mm |
| Khả năng cắt rộng / sâu |
30mm / 30mm |
| Đóng gói | thùng sắt , máy , kèm 2 lưỡi Ø150x22.2x20mm , đầu vặn mở lưỡi , đục dẹp cầm tay , bộ đầu nối hút bụi , bộ chổi than , hộp kim loại |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 6.1 kg |
Máy cắt rãnh tường 2 lưỡi DCK KZR02- 150
_là thiết bị chuyên dụng cho thi công điện nước âm tường, giúp tạo rãnh nhanh, đều và thẩm mỹ. Sử dụng hệ 2 lưỡi cắt Ø150mm, máy cho phép cắt song song 2 đường, tiết kiệm thời gian và công sức so với phương pháp thủ công - Với công suất 1400W và tốc độ 7000 vòng/phút, máy hoạt động mạnh mẽ, cắt nhanh – ít kẹt – đường rãnh gọn đẹp, phù hợp cho cả thợ chuyên và công trình lớn.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng