Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt nhôm từ 255mm Kaizen KZ-9255A ( điều chỉnh tốc độ )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng LEOxs - Kaizen
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | Kaizen LEOxs |
| Model | KZ-9255A |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | Không chổi than |
| Công suất | 1900W |
| Điều chỉnh tốc độ | bằng bảng mạch điện tử |
| Tốc độ không tải | 3000 Vòng/ phút |
| Đường kính lưỡi | 255mm |
| Nghiêng đầu | 45 độ |
| Xoay bàn | 45 độ trái / phải |
| Loại máy | Cắt nhôm gỗ siêu bền motor từ ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 16kg |
Máy cắt nhôm từ Kaizen KZ-9255A là sản phẩm cao cấp với động cơ không chổi than siêu bền, công suất mạnh mẽ 1900W. Được trang bị tính năng điều chỉnh tốc độ bằng bảng mạch điện tử, máy đáp ứng mọi yêu cầu cắt nhôm và gỗ một cách hiệu quả, chính xác và tối ưu.
Máy cắt nhôm từ Kaizen KZ-9255A chuyên dụng trong:
Đặt hàng ngay tại Duc7Hien Store, địa chỉ uy tín cung cấp các dòng máy cắt nhôm chính hãng và dụng cụ cầm tay chất lượng cao.
Duc7Hien Store – Đối tác tin cậy trong công việc của bạn!a
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng