Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt nhôm trượt 255mm Kaizen KZ-9256T
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng LEOxs - Kaizen
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | Kaizen LEOxs |
| Model | KZ-9256T |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Tốc độ không tải | 5200 Vòng/ phút |
| Công suất | 2000W |
| Đường kính lưỡi | 255mm |
| Nghiêng đầu | 45 độ |
| Xoay bàn | 45 độ trái / phải |
| Loại máy | cắt nhôm gỗ - 2 ti trượt dùng lưỡi 255mm |
| Phụ kiện | kèm 1 lưỡi nhôm 255mm , khóa mở lưỡi ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 14kg |
Máy cắt nhôm Kaizen KZ-9256T là sự lựa chọn lý tưởng để:
Hãy liên hệ ngay với Duc7Hien Store để sở hữu máy cắt nhôm Kaizen KZ-9256T chính hãng với giá ưu đãi:
Đừng bỏ lỡ cơ hội trải nghiệm sản phẩm chất lượng với mức giá tốt nhất!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng