Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt nhôm 355mm Dekton DK-CN355TT chuyên hệ Xingfa ( có nghiêng 45 độ )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | DEKTON kèm lưỡi |
| Model | DK-CN355TT chuyên dụng nhôm XingFa |
| Điện Áp | 220V 50Hz dây nguồn 5m |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 2600W |
| Tốc Độ Không Tải | 0-5000 Vòng / Phút |
| Truyền Tải | Trực Tiếp |
| Đường Kính Lưỡi | 355mm |
| Nghiêng Đầu Xoay Bàn | Có |
| Phụ Kiện | Kèm Lưỡi Cắt Nhôm 305mm Khóa Túi Bụi .... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 21 X52.5 X64 X50 |
Máy Cắt Nhôm Công Nghiệp 355mm Dekton DK-CN355TT kèm 1 lưỡi nhôm
_Sự Lựa Chọn tối ưu công việc cắt gỗ ,nhôm XingFa chuyên nghiệp ...
Trong bối cảnh công nghiệp đang phát triển mạnh mẽ, việc sử dụng các thiết bị công nghiệp hiện đại và hiệu suất cao là chìa khóa quan trọng để nâng cao sản xuất và chất lượng sản phẩm. Một trong những thiết bị không thể thiếu trong ngành công nghiệp là máy cắt nhôm, và Dekton đã giới thiệu mẫu máy cắt nhôm công nghiệp mới - DK-CN355TT, mang đến hiệu suất vượt trội và tính năng đặc biệt đáng chú ý.

Máy cắt nhôm công nghiệp Dekton DK-CN355TT được trang bị động cơ 100% dây đồng có công suất mạnh mẽ lên đến 2600W, cung cấp sức mạnh đủ để xử lý các công việc cắt nhôm công nghiệp một cách nhanh chóng và hiệu quả.

Với tốc độ không tải từ 0-5000 vòng/phút, máy cắt này đảm bảo khả năng linh hoạt trong việc cắt nhôm và các vật liệu khác, đáp ứng đa dạng nhu cầu trong quy trình sản xuất.

Dòng máy này được thiết kế đặc biệt để cắt nhôm XingFa với đường kính lưỡi lên đến 355mm, và khả năng nghiêng đầu xoay bàn 45 độ, giúp tối ưu hóa quá trình cắt và đảm bảo độ chính xác cao.

Máy cắt nhôm Dekton DK-CN355TT được trang bị các tính năng an toàn như khóa túi bụi, giúp bảo vệ người sử dụng và môi trường làm việc. Điện áp 220V 50Hz với dây nguồn dài 5m tạo điều kiện thuận lợi cho việc sử dụng trong các môi trường công nghiệp.
Dekton, với danh tiếng và uy tín trong lĩnh vực công nghiệp, cam kết cung cấp máy cắt nhôm chính hãng, và sản phẩm DK-CN355TT không nằm ngoại lệ. Bảo hành 6 tháng là minh chứng cho chất lượng và sự tin tưởng của Dekton vào sản phẩm của mình.

Máy cắt nhôm công nghiệp Dekton DK-CN355TT không chỉ đáp ứng mọi yêu cầu của ngành công nghiệp hiện đại mà còn mang lại sự an toàn và tiện ích cho người sử dụng. Đây là sự lựa chọn đáng tin cậy để nâng cao khả năng sản xuất và chất lượng sản phẩm trong môi trường công nghiệp đầy cạnh tranh.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng