Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt nhôm 255mm Kaizen KZ- 9252 dây curoa
| Thương hiệu | Kaizen LEOxs |
| Model | KZ- 9252 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Truyền động | Dây curoa , chạy êm |
| Công suất | 1850W |
| Tốc độ không tải | 5500 Vòng/ phút |
| Đường kính lưỡi | 255mm |
| Xoay bàn | 45 độ trái / phải |
| Loại máy | Cắt nhôm / gỗ |
| Phụ kiện | 1 lưỡi gỗ 255mm + khoá lắp/mở |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 16kg |
Máy cắt nhôm Kaizen KZ-9252 sử dụng hệ thống truyền động dây curoa, hoạt động êm ái, bền bỉ cùng công suất mạnh mẽ 1850W. Đây là lựa chọn lý tưởng cho các công việc cắt nhôm và gỗ với độ chính xác cao và hiệu suất tối ưu.
Máy cắt nhôm Kaizen KZ-9252 chuyên dụng cho:
Hãy đến với Duc7Hien Store – Địa chỉ phân phối chính hãng các loại máy cắt nhôm, dụng cụ cầm tay với giá cả cạnh tranh nhất thị trường.
Duc7Hien Store – Sự lựa chọn hoàn hảo để tối ưu công việc của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng