Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt lưỡi hợp kIm Pin DEKTON M21-CHK110BL
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | M21-CHK110BL |
| Điện áp | 21V chân pin phổ thông M21 |
| Động cơ | Motor Brushless |
| Đường kính lưỡi | 110mm ( tặng kèm lưỡi ) |
| Đường kính cắt | tối đa 3cm |
| Vật liệu cắt | sắt thép đặc ,sắt ống , sắt vuông,cáp điện ... |
| Vật liệu cắt | sắt thép đầu , cọc be tông ... |
| Ưu điểm | Dễ dàng sử dụng di chuyển phù hợp nhiều vị trí không gian hẹp ,an toàn tiện lợi. |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng |
Máy cắt Sắt chuyên dụng tua chậm DEKTON
* dùng Pin 21v_chân pin thông dụng
* Model : M21-CHK110BL ( tặng kèm 1 lưỡi cắt hợp kim )
Máy cắt sắt chuyên dụng tua chậm DEKTON chính hãng, model M21-CHK110BL, là một sản phẩm chất lượng cao và đáng tin cậy dành cho công việc cắt sắt chuyên nghiệp. Máy được trang bị nhiều tính năng tiện ích và động cơ Motor Brushless đảm bảo hiệu suất hoạt động ổn định và mạnh mẽ.
Thông số kỹ thuật:
Máy cắt sắt DEKTON được thiết kế nhỏ gọn, giúp bạn dễ dàng di chuyển và sử dụng trong những không gian hẹp. An toàn và tiện lợi là ưu điểm nổi bật của sản phẩm này, đảm bảo cho người sử dụng có môi trường làm việc an toàn và hiệu quả cao.
Nếu bạn đang tìm kiếm một máy cắt sắt chuyên dụng hiệu quả và chất lượng, thì máy cắt sắt DEKTON model M21-CHK110BL là một lựa chọn tuyệt vời để giúp bạn thực hiện các công việc cắt sắt một cách chuyên nghiệp và hiệu quả.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng