Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt lưỡi hợp kim 210mm Dekton DK-CN210PLUS
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
Video Tham Khảo : https://youtube.com/shorts/E5hXFtDN_bY?si=32zZrQzCSUYYdmPL
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | DK-CN210PLUS - kèm lưỡi hợp kim cắt đa vật liệu |
| Màu Sắc | Xanh Lá & Xám Cam |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Công Suất | 1500W |
| Tốc Độ Không Tải | 0-4600 Vòng / Phút |
| Chỉnh Tốc | 3 Cấp |
| +T1:2500 rpm | Cắt Kim Loại Dầy |
| +T2: 3500 rpm | Cắt Kim Loại Mỏng |
| +T2 :4600 rpm | Cắt Nhôm ,Gỗ + vật Liệu Mềm ... |
| Nghiêng Đầu 45 độ | Có |
| Xoay Bàn | Có |
| Dùng Lưỡi | 210mm |
| Đèn Rọi Mặt Cắt | Có ( laser đỏ ) - không bảo hành |
| Loại Máy Cắt Góc | Cắt Đa Năng , Đa Vật Liệu .... |
| Đóng gói | Máy , Kèm 1 Lưỡi Cắt Hợp Kim, 1 kẹp giữ vật liệu , 1 thước ke vuông , 1 khóa mở lưỡi , 1 túi đựng bụi .... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 8.2 kg x 51 x31 x32 cm |
Máy cắt đa năng Dekton DK-CN210PLUS phù hợp với các công việc gia công cơ khí, mộc, xây dựng và nhiều lĩnh vực khác. Với khả năng cắt đa dạng vật liệu, sản phẩm giúp tối ưu hóa công việc và tiết kiệm thời gian.
Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt mua sản phẩm chính hãng, vui lòng truy cập website www.duc7hienstore.com hoặc liên hệ qua hotline: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr. Đức).
#MáyCắtĐaNăng #DektonDKCN210PLUS #CắtĐaVậtLiệu #CôngSuat1500W #MáyCắtGóc #DụngCụXâyDựng #CôngCụCơKhí #DụngCụĐiện #DektonVietnam #Duc7HienStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng