Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt góc trượt 255mm Classic CLA1030AS
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng CLASSIC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | CLASSIC |
| Model | CLA1030AS |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Công suất | 2000W |
| Tốc độ không tải | 4500 vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | 255mm kèm theo máy |
| Nghiêng đầu 45 độ | Có |
| Xoay bàn 45 độ | trái / phải |
| Truyền động | trực tiếp |
| Loại máy | cắt nhôm / gỗ 2 ti trượt |
| Đóng gói | thùng carton , máy , lưỡi cắt 255mm , phụ kiện |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy cắt góc trượt 255mm Classic CLA1030AS
*Tốc độ cao 4500 vòng/phút – Đường cắt sắc nét
Tốc độ quay lớn giúp lưỡi cắt xử lý vật liệu nhanh, đường cắt mịn, giảm tình trạng cháy cạnh hoặc sần bề mặt.
Cơ chế trượt đôi giúp tăng khả năng cắt những phôi dài, rộng, phù hợp với các công việc cần độ chính xác cao và tính linh hoạt.
Cho phép thực hiện các đường cắt góc đa dạng như cắt vát, cắt khung tranh, khung cửa, nội thất…
Cơ chế truyền động trực tiếp giúp máy hoạt động ổn định, ít hao hụt năng lượng, giảm bảo trì so với hệ truyền động dây curoa.
*Máy được trang bị sẵn lưỡi cắt 255mm, phù hợp cho cả gỗ và nhôm, tiết kiệm chi phí đầu tư ban đầu.
Máy cắt góc Classic CLA1030AS được sử dụng rộng rãi trong:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng