Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt gỗ 1500W Dekton DK-CG18501 kèm lưỡi
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | DK-CG18501 |
| Điện áp | 220v/50hz |
| Công Suất | 1500w |
| Vòng tua | 6000 rpm |
| Đường kính lưỡi | 185mm |
| Chiều Sâu Cắt 45 dộ | 59mm |
| Phụ kiện | kèm lưỡi cắt gỗ 185mm .1 cặp chổi than, 1 khóa mở |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy cắt gỗ công suất lớn 1500W Dekton DK-CG18501
là một lựa chọn tuyệt vời cho những công việc cắt gỗ chuyên nghiệp & cá nhân. Với công suất 1500W và các tính năng linh hoạt, máy này không chỉ mang lại hiệu suất cao mà còn đảm bảo tính linh động và độ bền đáng tin cậy. Dưới đây là một số lý do tại sao nên chọn máy cắt gỗ chính hãng như Máy Cắt Gỗ Dekton DK-CG18501:

Hiệu suất và Công suất lớn:
Tính linh động và Đa dạng ứng dụng:
Độ bền và Chất lượng:
Phụ kiện đi kèm và Bảo hành:
Chọn lựa máy cắt gỗ chính hãng:
Tóm lại, Máy Cắt Gỗ Dekton DK-CG18501 với tính linh hoạt, hiệu suất và độ bền cao là sự lựa chọn hoàn hảo cho những người cần một máy cắt gỗ chất lượng và đáng tin cậy.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng