Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt gạch 1800W DCK KZE06-110
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DCK
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DCK |
| Model | KZE06-110 |
| Điện áp | 220v 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1800W |
| Tốc độ không tải | 13500 vòng / phút |
| Đường kính lưỡi | Ø110mm |
| Khả năng cắt / cắt vát |
30mm / cắt vát 45° |
| Đóng gói | hộp carton , máy , cờ lê 2 đầu , tay vặn bu lông ,bộ chổi than ... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 3.3 kg |
Máy cắt gạch 1800W DCK KZE06-110
_là dòng máy cao cấp chuyên dùng cho cắt gạch, đá và vật liệu xây dựng, nổi bật với công suất mạnh 1800W và tốc độ cao 13500 vòng/phút. Thiết kế tối ưu giúp máy vận hành ổn định, cắt nhanh, đường cắt sắc nét, phù hợp cho thợ thi công chuyên nghiệp - Đặc biệt, máy hỗ trợ cắt vát 45°, giúp xử lý góc cạnh tinh xảo trong các công trình ốp lát cao cấp.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng