Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cắt gạch 110mm Bosch GDM 13-34 Professional
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model |
GDM 13-34 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Công suất | 1300W |
| Tốc độ không tải | 12.000 vòng/phút |
| Đường kính lưỡi cắt | 110mm |
| Độ sâu cắt tối đa | + Độ sâu cắt (90°) 34 mm + Độ sâu cắt (45°) 22 mm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Trọng lượng | 2.8kg |
Máy cắt gạch Bosch GDM 13-34 chính hãng 100% là giải pháp tối ưu dành cho các công trình xây dựng hiện đại. Với thiết kế thông minh, hiện đại và khả năng linh hoạt xử lý nhiều loại bề mặt vật liệu, sản phẩm này không chỉ giúp cắt gạch men, gạch bóng kiếng, gạch ốp tường, mà còn ứng dụng hiệu quả cho việc cắt đá hoa cương, granit, và nhiều loại vật liệu khác. Được gia công theo tiêu chuẩn nghiêm ngặt của Bosch – thương hiệu vật liệu cầm tay hàng đầu thế giới, máy cắt gạch Bosch GDM 13-34 mang lại sự an toàn tuyệt đối cho người sử dụng và giúp đẩy nhanh tiến độ công việc.
Máy cắt Bosch GDM 13-34 là trợ thủ đắc lực trong các công việc:
Máy cắt gạch Bosch GDM 13-34 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một thiết bị cắt chất lượng cao và hiệu quả. Hãy đến với www.duc7hienstore.com để được tư vấn và mua sản phẩm với giá cạnh tranh nhất.
Hotline tư vấn:
Với máy cắt gạch Bosch GDM 13-34, tiến độ thi công của bạn sẽ được cải thiện rõ rệt, tiết kiệm thời gian và công sức mà vẫn đảm bảo độ chính xác cao. Hãy lựa chọn sự hoàn hảo cho công trình của bạn cùng Bosch!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng