Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cân mực Laser 2 tia xanh Bosch GLL 50 G Professional
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model | GLL 50 G |
| Chức năng độ dốc | không |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
| Đi-ốt laser | 500 – 540 nm, < 5 mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 40 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Khoảng hoạt động | tối đa 15 m |
| Độ chính xác | ± 0.6 mm/m* (*thêm độ lệch tùy thuộc sử dụng) |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 3° |
| Cấp bảo vệ | IP 55 |
| Nguồn cấp điện | 2 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4" |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,3 kg |
| Trình chiếu | 2 đường |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 15 m |
Máy Cân Mực Laser 2 Tia Xanh Bosch GLL 50 G Professional
Sản phẩm tiên tiến, mang công nghệ laser xanh tối ưu giúp hiển thị tia laser sắc nét và dễ nhìn. Với thiết kế nhỏ gọn, thao tác chỉ với một công tắc, sản phẩm mang lại sự tiện lợi vượt trội cho các công việc đo đạc trong ngành xây dựng, lắp đặt và sửa chữa. Sản phẩm còn hỗ trợ nguồn điện kép: sử dụng pin BA 3.7V 1.0Ah Li-ion hoặc pin kiềm AA truyền thống, cùng khả năng bảo vệ đạt chuẩn IP 55, đảm bảo độ bền cao trong mọi điều kiện làm việc.
Công nghệ Laser Xanh Tối Ưu:
Thiết Kế Nhỏ Gọn & Dễ Dùng:
Nguồn Điện Linh Hoạt:
Độ Bền Cao & Tiêu Chuẩn Bảo Vệ IP 55:
Hệ Thống Xử Lý Điện Tử Hiện Đại:
Máy cân mực Laser Bosch GLL 50 G Professional là giải pháp thông minh cho:
Định Vị Chính Xác:
Thiết Kế Thông Minh & Dễ Sử Dụng:
Độ Bền Cao:
Giải Pháp Toàn Diện:
Truy cập www.duc7hienstore.com để khám phá và đặt mua Máy Cân Mực Laser 2 Tia Xanh Bosch GLL 50 G Professional cùng nhiều thiết bị đo lường chính hãng khác từ BOSCH. Chúng tôi cung cấp sỉ lẻ với giá thành cạnh tranh tại quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Hotline Tư Vấn:
Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sở hữu sản phẩm công nghệ cao, nâng cao hiệu quả công việc của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng